XtGem Forum catalog
Wapsite đang trong quá trình nâng cấp các bạn hãy chờ đợi nhé. Cảm ơn !
14/11/2015 - 19:15

Tử Vi 12 Cung Hoàng Đạo Ngày 14/11/2015

Tâm trạng của bạn có thể được cải thiện hơn trong ngày hôm nay đấy nhé Song Ngư. Bò Cạp sẽ có nhiều cơ hội để thể hiện năng lực trong công việc, học tập. Hãy nên mạnh dạn thay đổi để hòa nhập tốt hơn nữa nhé.

Tử vi ngày 14/11 cung Bạch Dương (21/3 - 19/4)

Vào thứ Bảy ngày 14/11/2015 này sẽ có những bất hòa, xích mích xuất phát từ những tranh cãi và hiểu lầm giữa bạn bè hay gia đình. Bạch Dương không nên có những phát ngôn "đổ thêm dầu vào lửa", nếu cảm thấy một ai đó đang nổi giận thì bạn chỉ nên im lặng lắng nghe thôi nhé. Hãy thấu hiểu và thông cảm thay vì cố gắng chứng tỏ rằng bạn hoàn toàn đúng.

Tử vi ngày 14/11 cung Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Chuyện gì đã qua thì cho qua luôn, đừng day dứt nữa. Thành công không dành cho những người hay do dự. Đôi khi cần một chút liều lĩnh mạo hiểm để đổi lại cơ hội đến với bạn rộng hơn. Dù bạn làm chuyện gì thì cuối cùng mọi người cũng nhận ra và sẽ hiểu mọi việc thôi.

Tử vi ngày 14/11 cung Song Tử (21/5 - 21/6)

Năng lượng của bạn rất mạnh mẽ trong ngày hôm nay đấy Song Tử thân yêu. Bạn có sự chú ý và tập trung rất cao độ. Bạn sẽ làm việc cho đến khi bạn cảm thấy hài lòng và không ai có thể phàn nàn ban, không gì có thể tốt hơn việc bạn thực hiện công việc theo cách riêng của mình! Hãy luôn giữ được thái độ và tốc độ của mình tốt nhất. Bạn sẽ cảm thấy thích thú hơn bình thường, và điều này thay đổi hoàn toàn mọi thứ cho bạn trong hôm nay Thứ 7 đó Song Tử!

Tử vi ngày 14/11 cung Cự Giải (22/6 - 22/7)

Cự Giải nên cân nhắc những mặt mạnh và yếu của bản thân một cách rõ ràng hơn nghen. Hôm nay có thể bạn sẽ có cơ hội đảm nhận những vị trí mới cao hơn hiện tại, điều đầu tiên cần làm là nên thử đánh giá xem công việc mới có phù hợp không, đừng nên vội vàng đưa ra quyết định, nếu không bạn sẽ gặp phải tình cảnh tiến không được mà lùi cũng không xong.

Tử vi ngày 14/11 cung Sư Tử (23/7 - 22/8)

Cho dù có chuyện gì xảy ra đi chăng nữa thì bạn trở nên cực kỳ sáng suốt. Nếu có một trở ngại nào đó, hoặc trục trặc trong quá trình làm việc, thì bằng thái độ lạc quan và năng nổ, bạn sẽ nhanh chóng giải quyết và biến thách thức thành cơ hội cho chính mình. Hãy khởi đầu ngày mới thật hứng khởi nha, nó sẽ tiếp thêm sức mạnh cho bạn đó.

Tử vi ngày 14/11 cung Xử Nữ (23/8 -22/9)

Bạn có năng khiếu giúp kết nối mọi người lại với nhau, không phải nghi ngờ gì về điều đó Xử Nữ thân yêu nhé. Hôm nay sẽ là ngày đặc biệt để bạn tham gia hoặc bắt đầu các hoạt động của nhóm. Đây là một ngày thuận lợi cho bất kỳ dự án liên quan đến việc học tập và nghiên cứu.

Tử vi ngày 14/11 cung Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Ngày 14/11/2015, Thiên Bình không được phép bi quan hay lo lắng về những điều đã qua mà hãy mong đợi những tin tốt lành sẽ đến với mình. Thiên Bình luôn cảm thấy mệt mỏi bởi bạn luôn để ý và quan tâm tới những sự kiện gần đây. Thay vì áp lực với chính bản thân mình để đối phó với những điều ấy, ngay bây giờ bạn hãy loại trừ những thứ đó ra khỏi đầu và hãy nghỉ ngơi, bớt âu lo suy nghĩ đi nhé!

Tử vi ngày 14/11 cung Cạp (23/10 – 21/11)

Bò Cạp sẽ có nhiều cơ hội để thể hiện năng lực trong công việc, học tập. Hãy nên mạnh dạn thay đổi để hòa nhập tốt hơn nữa nhé. Ngoài ra, bạn nên chủ động kết thân với những bạn bè mới, Bò Cạp có thể học hỏi được khá nhiều kinh nghiệm sống từ họ đấy, nỗ lực hơn nữa nhé.

Tử vi ngày 14/11 cung Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Ngày hôm nay sẽ là một ngày nhẹ nhàng đối với bạn đấy Nhân Mã thân yêu. Tất cả mọi vấn đề vật chất hay các vấn đề trong gia đình đều được giải quyết êm thỏa. Bạn cũng có thể tận dụng lợi thế của các vấn đề của ngày hôm nay để thiết lập cho mình những kế hoạch tham vọng hơn về tình hình cuộc sống của bạn. Đó là thời gian để suy nghĩ nghiêm túc hơn về những điều mà bạn đã mơ ước nha Nhân Mã.

Tử vi ngày 14/11 cung Ma Kết (22/12 - 19/1)

Có thể bạn đang cảm thấy nhàm chán với những công việc bình thường và lặp đi lặp lại với bạn hả Ma Kết? Hôm nay trí tưởng tượng và trực giác của bạn được kích thích mạnh mẽ. Ngoài ra còn có tính tự phát nhiều hơn trong quá trình suy nghĩ của bạn và lời nói của bạn, bạn không thể điều khiển được những suy nghỉ sáng tạo của bạn.

Tử vi ngày 14/11 cung Bảo Bình (20/1 - 18/2)

Bảo Bình phải đảm bảo cân bằng giữa thời gian dành cho bản thân và mọi người xung quanh nhé. Hễ có thời gian, bạn luôn sẵn sàng quan tâm và ra tay giúp đỡ những người mà mình yêu mến. Bạn lo cho mọi người nhưng lại bỏ bê bản thân rồi. Hôm nay, nhất định phải chăm sóc mình trước đã nhé.

Tử vi ngày 14/11 cung Song Ngư (19/2 - 20/3)

Tâm trạng của bạn có thể được cải thiện hơn trong ngày hôm nay đấy nhé Song Ngư. Các dự án và những việc riêng tư mà bạn có vào lúc này sẽ có những tiến triển tốt. Bạn hãy cảm thấy yên tâm, và hãy thực hiện một số kế hoạch mới nhé. Nếu bạn tiếp tục theo kịp nhịp độ này, bạn sẽ thành công trong việc xác định mục tiêu và định hướng cuộc sống của mình đấy. Chúc cuối tuần vui vẻ!

Facebook Google Plus Twitter
Chuyển Qua GD Mobile
C-STAT